Người phục vụ và thị thực 2020

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    Maid
    Người tham gia

Chào các bạn
    Tôi muốn viết dưới tiêu đề này với những người bạn đang chờ đợi và nhận thị thực năm 2020.
    Tôi đã nộp đơn cùng con tôi vào ngày 17 tháng XNUMX. Họ cho rằng lương của vợ tôi không đủ và từ chối tôi và con tôi. Vợ tôi là công dân Thổ Nhĩ Kỳ và có giấy phép cư trú không thời hạn. Chúng tôi đã kháng cáo thông qua luật sư bằng cách cải thiện điều kiện của mình và chúng tôi đang chờ đợi. Hy vọng nó sẽ diễn ra tích cực.
    Tôi cầu mong sự kiên nhẫn cho tất cả những người chờ đợi.

ozzzyj
    Người tham gia

Chào các bạn
    Tôi muốn viết dưới tiêu đề này với những người bạn đang chờ đợi và nhận thị thực năm 2020.
    Tôi đã nộp đơn với con tôi vào ngày 17 tháng XNUMX. Thấy lương của vợ không đủ, họ từ chối tôi và con. Chồng tôi là công dân Thổ Nhĩ Kỳ và không có thời hạn. Chúng tôi đã phản đối thông qua luật sư bằng cách cải thiện các điều kiện của mình và chúng tôi đang chờ đợi. Insha'Allah nó sẽ dẫn đến một kết quả tích cực.
    Tôi cầu mong sự kiên nhẫn cho tất cả những người chờ đợi.

Mình vừa viết riêng cho bạn ☺️ Mình cũng viết ở đây nhé, mong tuần sau bạn sẽ nhận được tin vui vì điều kiện đã cải thiện nên mình sẽ đợi 🙏🏻
    Tôi cũng đang đợi
    8 tháng XNUMX: phỏng vấn visa
    Ngày 19 tháng XNUMX: yêu cầu tài liệu từ vợ / chồng tôi
    23 tháng XNUMX: vợ tôi giao tài liệu
    Sau lễ giáng sinh đã đến với nhau rồi .. xem nào, em vẫn đợi anh nhé🤷🏻‍♀️

Maid
    Người tham gia

Xin chào Özge,
    Cảm ơn tin nhắn của bạn. Tôi cũng ước như vậy. Tôi hy vọng những người đang chờ đợi sẽ nhận được thị thực của họ và gia đình. Thị thực của bạn cũng sẽ đến, khi Allah rời đi. Họ nói sẽ muộn hoặc không khó.
    Đó là một kỳ vọng cay đắng đối với tôi, tôi không còn nhiệt huyết, không còn hy vọng vào Đức.

thần kinh
    Người tham gia

xin chào các bạn

Tôi đã nộp đơn từ Istanbul vào ngày 15.01.2020. Cuộc họp diễn ra tốt đẹp, nhưng tôi đã sai ngày tháng. Đây có phải là vấn đề không? Tôi quên ngày cưới, tôi nói sai rồi :( Giữa chúng tôi và vợ tôi chênh nhau 10 tuổi, và họ có vấn đề về tuổi tác không? Vợ tôi là công dân Đức.

ozzzyj
    Người tham gia

xin chào các bạn

Tôi đã nộp đơn từ Istanbul vào ngày 15.01.2020. Cuộc họp diễn ra tốt đẹp, nhưng tôi đã sai ngày tháng. Đây có phải là vấn đề không? Tôi quên ngày cưới, tôi nói sai rồi :( Giữa chúng tôi và vợ tôi chênh nhau 10 tuổi, và họ có vấn đề về tuổi tác không? Vợ tôi là công dân Đức.

Tôi không biết điều đó 🤷🏻‍♀️ Khi bạn trộn ngày tháng, bạn đã sửa lại sau đó hay họ nói điều gì đó về bạn sai? Nếu họ nghi ngờ, tôi nghĩ họ có thể kiểm tra chéo theo như tôi đọc ở đây bu🏻‍♀️

ozzzyj
    Người tham gia

Xin chào, tôi đã hết visa hôm nay. ☺️ ☺️☺️
    Ngày nộp đơn 8 tháng XNUMX
    16 tháng XNUMX, khi tôi nhận được thị thực của mình
    Bấm 🙏🏻🙏🏻🙏🏻 cho mọi người đang đợi vợ

thần kinh
    Người tham gia

Xin chào, tôi đã hết visa hôm nay. ☺️ ☺️☺️
    Ngày nộp đơn 8 tháng XNUMX
    16 tháng XNUMX, khi tôi nhận được thị thực của mình
    Bấm 🙏🏻🙏🏻🙏🏻 cho mọi người đang đợi vợ

Chúc may mắn cho chúng tôi, nếu Chúa muốn, halay :)

ozzzyj
    Người tham gia

Cầu mong điều đó tốt cho chúng ta, insha'Allah halayy :)

Cảm ơn bạn rất nhiều ☺️. Amin 🙏🏻🙏🏻🙏🏻 Mong mọi người được gặp vợ càng sớm càng tốt, thưa Chúa

đồng phân
    Người tham gia

Merhaba,

Vợ tôi sang Đức với visa tìm việc và đã tìm được việc làm, cô ấy đã làm được 2,5 tháng. Tôi cũng đã phỏng vấn visa vào ngày 19/12/2019, chồng tôi vẫn chưa gọi cho văn phòng người nước ngoài.

Vợ tôi đã gọi cho văn phòng người nước ngoài có liên quan vào ngày 10 tháng 2020 năm XNUMX, nhưng họ nói rằng hồ sơ chưa đến tay họ và họ sẽ báo cáo. Vẫn không có tin tức gì. Mặc dù vậy, khoảng thời gian tôi đăng ký trùng với cả Giáng sinh và Tết rộn ràng. Tôi hy vọng nó không dài hơn nữa.

tài chính leowo
    Người tham gia

: chính sách:

tài chính leowo
    Người tham gia

: chính sách:

phoenix34
    Người tham gia

Xin chào. Tôi cũng đã có một cuộc hẹn tại Lãnh sự quán Istanbul vào ngày 2 tháng 2020 năm 21. Cuộc họp diễn ra tốt đẹp, tài liệu của tôi đã đầy đủ. Vợ tôi là công dân Đức. Họ cho biết khi bạn đến Văn phòng Người nước ngoài Stuttgart để tìm hiểu tình hình vào ngày 6/XNUMX thì sẽ đưa thông tin là ngày XNUMX/XNUMX đã nhận được hồ sơ và chờ đợi. Chưa được xử lý. Rất mong các bạn có kinh nghiệm tư vấn giúp. Tôi có thể đợi bao lâu?

tài chính leowo
    Người tham gia

Ayyyy rất hạnh phúc 😁😊
    Vợ tôi nhận được thư từ Văn phòng người nước ngoài, sau thư này, visa thường được cấp trong vòng 1-2 tuần... Hôm nay là ngày thứ 83. Tôi đang mong chờ tin vui🙏

stuttgartcocuk
    Người tham gia

Merhaba,
    Tôi đã nộp đơn từ Ankara vào ngày 20 tháng XNUMX, vì một đứa trẻ. Chồng tôi cũng mang quốc tịch Đức. Vợ tôi sống ở Stuttgart. Hãy xem những gì chúng tôi mong đợi ..

phoenix34
    Người tham gia

Cảm ơn leowoman. Theo như tôi thấy từ những người đã trải qua quá trình này và từ các diễn đàn, việc đến Ausländerbehörde và điều tra tình hình thường có hiệu quả. Nếu bạn sắp đến khu vực có đông người nhập cư và vợ/chồng của bạn là công dân Thổ Nhĩ Kỳ, quá trình này có thể mất nhiều thời gian hơn, trong khi nếu vợ/chồng của bạn là công dân Đức, quy trình có thể rất ngắn vì thông tin cư trú và tiền lương không được điều tra. Hy vọng rằng thị thực của chúng tôi sẽ đến sớm nhất có thể.

ozzzyj
    Người tham gia

Ayyyy rất hạnh phúc 😁😊
    Vợ tôi nhận được thư từ Văn phòng người nước ngoài, sau thư này, visa thường được cấp trong vòng 1-2 tuần... Hôm nay là ngày thứ 83. Tôi đang mong chờ tin vui🙏

Ayy mừng vô cùng cho bạn 🙏🏻🙏🏻🙏🏻😄😄👍🏻 Vợ anh ấy hỏi giấy tờ gì vậy? Mình đã xem quá trình chuyển phát tài liệu ở đây, đúng là không mất nhiều thời gian sau khi giao tài liệu, không lâu 1-2 tuần, thông thường là đã có ngay cho chúng tôi .. Tôi đang chờ tin ☺️

Hiển thị 15 câu trả lời - 1 đến 15 (tổng cộng 1,303)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.