Chủ đề game và ứng dụng kiếm tiền

> Diễn đàn > Cafe almancax > Chủ đề game và ứng dụng kiếm tiền

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    tục tĩu
    Người tham gia

Chủ đề: Game và ứng dụng kiếm tiền

Các bạn ơi, hiện nay số lượng game, ứng dụng kiếm tiền tăng lên rất nhiều, các bạn có biết game nào thực sự kiếm được tiền không, có thể cho mình lời khuyên được không?

Vì vậy, tôi đang tìm kiếm một ứng dụng mà tôi có thể cài đặt trên điện thoại di động của mình và kiếm tiền. Nhưng nó thực sự cần phải kiếm tiền. Nó có thể kiếm được đô la hoặc các loại tiền tệ khác, miễn là nó là một trò chơi hoặc ứng dụng kiếm được dù chỉ một ít tiền.

Có ứng dụng kiếm tiền bằng cách xem quảng cáo, mình không biết bằng cách nào, đó là ứng dụng tên là kiếm tiền bằng cách xem quảng cáo.

Có những ứng dụng kiếm tiền bằng cách thực hiện các bước, bạn cài đặt chúng trên điện thoại di động của mình và nó sẽ tính số bước bạn thực hiện. Theo anh, nó kiếm được tiền. Một số ứng dụng nước ngoài kiếm được đô la.

Tôi cũng đã nghe nói về các ứng dụng thực hiện nhiệm vụ và kiếm tiền.

Có những người kiếm tiền từ các trò chơi kiếm tiền, chẳng hạn như InboxDollars hoặc các ứng dụng giống SecondLife, những người kiếm tiền bằng cách chơi Roblox, những người kiếm tiền bằng cách chơi Metin2, v.v.

Có trò chơi hoặc ứng dụng nào thực sự trả tiền và kiếm tiền thật mà bạn muốn giới thiệu không? Nó có thể dành cho điện thoại Android hoặc điện thoại iPhone iOS.

ayhan
    Người tham gia

Xin chào, có nhiều cách khác nhau để kiếm tiền từ điện thoại của bạn. Tuy nhiên, không phải ai cũng có thể làm được mọi công việc. Những cách kiếm tiền từ Android hoặc iPhone mà tôi biết như sau:

Thực hiện đánh giá ứng dụng: Nhiều ứng dụng trả tiền cho người dùng để kiểm tra ứng dụng và đưa ra phản hồi. Bạn có thể đăng ký trên các nền tảng như vậy và kiếm tiền bằng cách sử dụng các ứng dụng đã tải xuống.

Hoàn thành khảo sát: Bạn có thể kiếm tiền bằng cách đăng ký vào các trang khảo sát và điền vào một số khảo sát nhất định. Những trang web như vậy thưởng cho người dùng khi nhận được phản hồi của bạn.

Làm việc tự do: Bạn có thể chụp ảnh, viết văn bản, thiết kế đồ họa hoặc thực hiện nhiều tác vụ kỹ thuật số khác nhau bằng điện thoại của mình. Bạn có thể kiếm tiền bằng cách cung cấp những kỹ năng này trên nền tảng làm việc tự do.

Phát triển ứng dụng di động: Nếu bạn có kiến ​​thức lập trình, bạn có thể kiếm tiền bằng cách phát triển ứng dụng di động. Bạn có thể thực hiện ý tưởng của riêng mình hoặc đóng góp cho dự án của người khác.

Tạo nội dung video: Bạn có thể quay video bằng điện thoại của mình và tải chúng lên YouTube hoặc các nền tảng video khác và kiếm tiền thông qua doanh thu quảng cáo hoặc tài trợ.

Tiếp thị liên kết: Bạn có thể tham gia vào các chương trình liên kết của các công ty bán sản phẩm trực tuyến và kiếm tiền hoa hồng bằng cách chia sẻ các liên kết đặc biệt của riêng bạn.

Cung cấp giáo dục trực tuyến: Bạn có thể quay các video giáo dục về nhiều chủ đề khác nhau bằng điện thoại của mình và kiếm tiền bằng cách bán những video này trên nhiều nền tảng khác nhau.

Tất nhiên, không thể làm được tất cả những điều này. Bạn nên tập trung vào lĩnh vực mà bạn có tài năng.

nurgul
    Người tham gia

Tôi tình cờ tìm thấy nơi này khi đang nghiên cứu về chủ đề này, nhưng tôi đã chia sẻ những gì tôi đã học được cho đến nay trên một diễn đàn khác và tôi cũng muốn chia sẻ nó ở đây.
    Có thể kiếm thêm thu nhập nhờ những ứng dụng kiếm tiền này nhưng tất nhiên nó sẽ không giúp bạn trở nên giàu có. Nếu bạn có điện thoại di động thì không quan trọng là Android hay iOS, chỉ cần một chiếc điện thoại di động thông minh và kết nối internet là đủ.

Nhưng bạn có thể kiếm được bao nhiêu tiền thông qua các trò chơi kiếm tiền là tùy thuộc vào bạn, có thể là một tiền bánh mì mỗi tháng hoặc một tiền bánh mì mỗi ngày. Tôi xin cung cấp cho bạn thông tin về một số ứng dụng có thể giúp bạn kiếm tiền bằng cách trích dẫn từ một bài đăng tôi đã chuẩn bị trước đó.

Có một số phương pháp và ứng dụng khác nhau cho phép bạn kiếm tiền trên điện thoại Android. Những ứng dụng này cho phép bạn tạo thu nhập theo nhiều cách khác nhau và nhiều cách trong số đó có sẵn một cách dễ dàng. Dưới đây là một số ứng dụng dành cho người dùng Android có thể giúp họ kiếm tiền:

Swagbucks: Swagbucks là một nền tảng nơi bạn có thể kiếm tiền bằng cách tham gia khảo sát, mua sắm trực tuyến, chơi trò chơi và xem video. Ứng dụng cho phép người dùng kiếm điểm kỹ thuật số được gọi là Swagbucks khi hoàn thành nhiệm vụ. Những điểm này sau đó có thể được chuyển đổi thành thẻ quà tặng hoặc tiền mặt vào tài khoản PayPal của bạn.

Phần thưởng Ý kiến ​​​​của Google: Phần thưởng Ý kiến ​​​​của Google là một ứng dụng cho phép người dùng kiếm được tín dụng trên Cửa hàng Google Play bằng cách trả lời các cuộc khảo sát ngắn. Các cuộc khảo sát thường được sử dụng để cung cấp phản hồi về các doanh nghiệp hoặc sản phẩm địa phương. Dựa trên các câu trả lời cho cuộc khảo sát, người dùng sẽ được cấp một khoản tín dụng nhất định, số tiền này có thể được sử dụng để mua ứng dụng hoặc trò chơi trên Cửa hàng Google Play.

Foap: Foap là một nền tảng cho phép người dùng bán ảnh trực tuyến. Ứng dụng cho phép người dùng tải lên những bức ảnh họ đã chụp và cấp phép cho chúng. Nếu ảnh của bạn được bán, Foap sẽ trả cho bạn một phần doanh thu để bạn có thể kiếm tiền bằng kỹ năng chụp ảnh của mình.

TaskBucks: TaskBucks là một ứng dụng mà người dùng có thể kiếm tiền bằng cách hoàn thành nhiều nhiệm vụ khác nhau. Nhiệm vụ bao gồm các hoạt động như tải xuống ứng dụng, trả lời khảo sát, xem video và mời bạn bè sử dụng ứng dụng. Người dùng được trả tiền dựa trên các nhiệm vụ đã hoàn thành và khoản thanh toán này có thể được chuyển vào ví di động hoặc tín dụng nạp tiền điện thoại di động của họ.

CashPirate: CashPirate là ứng dụng di động nơi người dùng có thể kiếm tiền bằng cách tải xuống ứng dụng, trả lời khảo sát và thực hiện các hoạt động trực tuyến khác. Người dùng kiếm được điểm bằng cách hoàn thành các nhiệm vụ ngắn bằng ứng dụng và có thể đổi số điểm này để lấy các phần thưởng như PayPal, nạp tiền điện thoại di động hoặc thẻ quà tặng.

Slidejoy: Slidejoy là ứng dụng cho phép người dùng kiếm tiền bằng cách thay thế màn hình khóa bằng quảng cáo. Người dùng có thể xem quảng cáo khi họ khóa và mở khóa điện thoại của mình và có thể nhận thanh toán từ Slidejoy cho những quảng cáo này. Các khoản thanh toán thường được thực hiện thông qua PayPal và người dùng càng sử dụng màn hình khóa thường xuyên thì họ càng kiếm được nhiều thu nhập.

AdMe: AdMe là một ứng dụng khác cho phép người dùng kiếm tiền bằng cách thay thế màn hình khóa bằng quảng cáo. Người dùng xem quảng cáo khi họ khóa và mở khóa điện thoại của mình và nhận được một khoản thanh toán nhất định cho những quảng cáo này. AdMe thanh toán cho người dùng thông qua PayPal và người dùng có thể rút khoản thanh toán của mình bất kỳ lúc nào.

Ibotta: Ibotta là một ứng dụng mà người dùng có thể kiếm tiền bằng cách tận dụng các khoản giảm giá và ưu đãi khi mua sắm hàng tạp hóa. Người dùng có thể nhận lại tiền bằng cách mua một số sản phẩm nhất định thông qua ứng dụng hoặc bằng cách quét biên lai tạp hóa của họ. Số tiền hoàn lại tích lũy có thể được gửi vào tài khoản PayPal hoặc thẻ quà tặng.

Foap: Foap là một ứng dụng khác cho phép người dùng kiếm tiền bằng cách bán ảnh họ chụp trên nền tảng này. Người dùng có thể cấp phép cho những bức ảnh họ tải lên cho người mua và kiếm tiền hoa hồng cho mỗi lần bán. Foap giúp người dùng tạo nội dung chất lượng bằng cách đảm bảo họ giữ ảnh của mình theo một tiêu chuẩn nhất định.

Đại lý hiện trường: Đại lý hiện trường là một ứng dụng di động nơi người dùng có thể kiếm tiền bằng cách hoàn thành các nhiệm vụ gần họ. Nhiệm vụ bao gồm kiểm tra cửa hàng, chụp ảnh sản phẩm, trả lời khảo sát và các nhiệm vụ bán lẻ khác. Người dùng được trả tiền khi họ hoàn thành nhiệm vụ, thường là thông qua PayPal.

Những ứng dụng này cho phép người dùng Android kiếm tiền theo nhiều cách khác nhau. Họ cung cấp nhiều cơ hội thu nhập khác nhau, từ khảo sát đến chụp ảnh, từ xem quảng cáo đến giảm giá mua sắm. Người dùng có thể bắt đầu kiếm tiền bằng cách lựa chọn các ứng dụng phù hợp dựa trên sở thích và sở thích của mình. Tuy nhiên, điều quan trọng là phải đọc kỹ điều khoản sử dụng của từng ứng dụng và tin tưởng vào những ứng dụng đáng tin cậy.

Hiển thị 2 câu trả lời - 1 đến 2 (tổng cộng 2)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.